พิษณุเวชปูพรมออกหน่วยบริการฉีดวัคซีนภายใต้โครงการ ฉีดวีคซีนโรงเรียนประจำปี 2566
18 มิถุนายน 2566
![พิษณุเวชปูพรมออกหน่วยบริการฉีดวัคซีนภายใต้โครงการ ฉีดวีคซีนโรงเรียนประจำปี 2566](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145840-s__25903136.jpg)
ก้าวเข้าสู่ฤดูฝน พร้อมกับการเปิดภาคเรียนใหม่ สุขภาพของเด็กนักเรียนต้องแข็งแรงอยู่เสมอ วันศุกร์สุดสัปดาห์ที่ผ่านมา โรงพยาบาลพิษณุเวชห่วงใยสุขภาพคุณน้องๆหนูๆ ปูพรมออกหน่วยบริการฉีดวัคซีนภายใต้โครงการ ฉีดวีคซีนโรงเรียนประจำปี 2566 เพื่อเสริมภูมิคุ้มกันให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง พร้อมกันนี้ ออกหน่วยบริการตรวจสุขภาพ ณ โรงเรียนอนุบาเซนต์พอล เด็ก ๆ สุขภาพดี เพราะมี รพ.พิษณุเวชดูแลด้วยความห่วงใยจากโรงพยาบาลพิษณุเวช
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145330-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145346-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145410-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145424-7.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145447-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145538-10.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145630-9.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230618145738-8.png)