พิษณุเวชจิตอาสาออกหน่วยพัฒนาชุมชนพร้อมปรับปรุงห้องพยาบาล รร.บ้านน้ำจวง
15 พฤษภาคม 2566
![พิษณุเวชจิตอาสาออกหน่วยพัฒนาชุมชนพร้อมปรับปรุงห้องพยาบาล รร.บ้านน้ำจวง](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515024732-s__24936814.jpg)
โรงพยาบาลพิษณุเวช สร้างจิตอาสา กับกิจกรรม "พิษณุเวช รักชุมชน สุขภาพดี" ผสานกับชุมชน พัฒนาและปรับปรุงห้องพยาบาลของโรงเรียนบ้านน้ำจวง ตำบลบ่อภาค อำเภอชาติตระการ จังหวัดพิษณุโลก โดยนำทีมจากฝ่ายสื่อสารการตลาดและฝ่ายซ่อมบำรุง เดินทางไปปรับปรุงห้องพยาบาลของโรงเรียนบ้านน้ำจวงเพื่อสร้างคุณลักษณะของผู้ให้ กับบุคลกรของโรงพยาบาล และร่วมผสานเป็นส่วนหนึ่งกับชุมชน
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515023936-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515023955-6.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515024017-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515024036-10.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515024148-13.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515024206-14.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515024554-9.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230515024619-12.png)