พิษณุเวช มุ่งหวังดูแลทุกชุมชน ออกพื้นที่พบปะเยี่ยมชม รพ.ชาติตระการ
25 สิงหาคม 2566
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825050103-กิจกรรม.png)
21 สิงหาคม โรงพยาบาลพิษณุเวช นำโดย นายแพทย์สมคิด อุดมกิจมงคล ผู้อำนวยการโรงพยาบาล และคณะ เดินทางไปเยี่ยม โรงพยาบาลชาติตระการ และจัดประชุม เยี่ยมชมโรงพยาบาลชาติตระการ เพื่อแลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และเทคโนโลยีใหม่ๆที่จะใช้ในอนาคต
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825045511-1.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825045539-2.png)